วันที่ 23 ตุลาคม 2566 สำนักงานสาธารณสุขอำเภอลำดวน นำโดยนายดุษฎี แสงดำ รักษาราชการแทนสาธารณสุขอำเภอลำดวน และคณะเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขอำเภอลำดวน เข้าร่วมพิธีวันปิยมหาราช ประจำปี 2566
![](http://www.lamduanpho.com/wp-content/uploads/2023/10/สีน้ำเงิน-สีขาว-รายงานผลการปฏิบัติงาน-บริษัท-เรียบง่าย-ทันสมัย-เอกสารขนาด-A4-23.jpg)
พิธีวางพวงมาลาเบื้องหน้าอนุสาวรีย์พระบาทสมเด็จพระจุลจอมเกล้าเจ้าอยู่หัว ณ สนามที่ว่าการอำเภอลำดวน
จังหวัดสุรินทร์
![](http://www.lamduanpho.com/wp-content/uploads/2023/10/สีน้ำเงิน-สีขาว-รายงานผลการปฏิบัติงาน-บริษัท-เรียบง่าย-ทันสมัย-เอกสารขนาด-A4-23-724x1024.jpg)