คปสอ.ลำดวน รับการประเมินผลการดำเนินงานด้านสาธารณสุข
![](http://www.lamduanpho.com/wp-content/uploads/2024/06/สีน้ำเงิน-สีฟ้า-โมเดิร์น-ทันสมัย-ทางการ-ประชาสัมพันธ์-เทคโนโลยี-จดหมายข่าว-21.jpg)
ในพื้นที่ ประจำปีงบประมาณ 2567
วันที่ 4 มิถุนายน 2567 คณะกรรมการประสานงานสาธารณสุขระดับอำเภอ (คปสอ.)ลำดวน รับการประเมินผลการดำเนินงานด้านสาธารณสุขในพื้นที่ประจำปีงบประมาณ 2567 จากทีมประเมินผลการปฏิบัติงานด้านสาธารณสุข สำนักงานสาธารณสุขจังหวัดสุรินทร์ ณ ห้องประชุมพุทธรักษา โรงพยาบาลลำดวน พร้อมลงพื้นที่เยี่ยมเสริมพลังโรงพยาบาลส่งเสริมสุขภาพตำบลบ้านตะเคียน ตำบลอู่โลก จังหวัดสุรินทร์ โดยมีนายแพทย์วุฒิชัย แป้นทอง รองนายแพทย์สาธารณสุขจังหวัดสุรินทร์ เป็นประธานประเมินผลการปฏิบัติงานฯ