กิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี
![](http://www.lamduanpho.com/wp-content/uploads/2024/06/สีน้ำเงิน-สีฟ้า-โมเดิร์น-ทันสมัย-ทางการ-ประชาสัมพันธ์-เทคโนโลยี-จดหมายข่าว-18.jpg)
เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567
วันจันทร์ที่ 3 มิถุนายน 2567 เวลา 18.00 น. สำนักงานสาธารณสุขอำเภอลำดวน นำโดยนางสาวจุรีพรรณ์ สวัสดิ์พูน สาธารณสุขอำเภอลำดวน และคณะเจ้าหน้าที่ในสังกัดสำนักงานสาธารณสุขอำเภอลำดวน เข้าร่วมกิจกรรมเฉลิมพระเกียรติสมเด็จพระนางเจ้าฯ พระบรมราชินี เนื่องในโอกาสวันเฉลิมพระชนมพรรษา 3 มิถุนายน 2567 โดยมีนายฐวัฒน์ ช่วยชูวงษ์ นายอำเภอลำดวน เป็นประธานในการจัดกิจกรรม มีกิจกรรมพิธีถวายเครื่องราชสักการะและวางพานพุ่มทองพุ่มเงิน ณ หอประชุมอำเภอลำดวน จังหวัดสุรินทร์