Big cleaning อำเภอลำดวน
![](http://www.lamduanpho.com/wp-content/uploads/2020/03/สสอ.ลำดวน.jpg)
วันที่ 24-25 มีนาคม 2563 นายพิศาล เค้ากล้า นายอำเภอลำดวน เทศบาลตำบลลำดวนสุรพินท์ สำนักงานสาธารณสุขอำเภอลำดวน โรงพยาบาลลำดวน ร่วมกับส่วนราชการในอำเภอ ได้ร่วมกันทำความสะอาด Big cleaning และทำลายเชื้อในบริเวณ ที่ว่าาการอำเภอ สำนักงาน ส่วนราชการภายในอำเภอ เพื่อเป็นการควบคุมโรค พร้อมทั้งประชาสัมพันธ์ข้อปฏิบัติในการปัองกันวิกฤตการณ์จากโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา 2019 (COVID-19)