อำเภอลำดวนภายใต้การนำของนายธนิต มยูขโชติ นายอำเภอลำดวน จัดกิจกรรมรณรงค์ตามโครงการ “ยุทธการประกาศสงครามกับยุงลาย ป้องกันโรคไข้เลือดออก อำเภอลำดวน จังหวัดสุรินทร์”โดยมีว่าที่ร้อยตรีโอภาส วิเศษ สาธารณสุขอำเภอลำดวน หัวหน้าส่วนราชการ, นายกฯ/สอบต.,ผู้นำท้องถิ่นท้องที่,อสม และประชาชนชาวอำเภอลำดวนร่วมกิจกรรมในทุกพื้นที่
![](http://www.lamduanpho.com/wp-content/uploads/2018/05/DSC00836.jpg)